ਸਰਜਰੀ ਦੌਰਾਨ ਔਰਤ ਮਾਰ ਰਹੀ ਸੀ ਚੀਕਾਂ ਤਾਂ ਹਸਪਤਾਲ ਨੇ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਦੁੱਗਣਾ ਬਿੱਲ, ਪੜ੍ਹੋ ਦਿਲਚਸਪ ਖ਼ਬਰ

ਸਰਜਰੀ ਦੌਰਾਨ ਔਰਤ ਮਾਰ ਰਹੀ ਸੀ ਚੀਕਾਂ ਤਾਂ ਹਸਪਤਾਲ ਨੇ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਦੁੱਗਣਾ ਬਿੱਲ, ਪੜ੍ਹੋ ਦਿਲਚਸਪ ਖ਼ਬਰ

ਵੀਓਪੀ ਡੈਸਕ – ਜੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਰਜਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਦਰਦ ਵਿੱਚ ਚੀਕਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਪੈਸੇ ਦੇਣੇ ਪੈਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ, ਪਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਔਰਤ ਸਰਜਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਦਰਦ ਨੂੰ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀ ਅਤੇ ਉਹ ਚੀਕਦੀ ਚੀਕਦੀ ਰੋ ਪਈ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਨੇ ਔਰਤ ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਚਾਰਜ ਲਿਆ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਔਰਤ ਨੇ ਇਸ ਬਿਲ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੇ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਜ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਬੇਨਕਾਬ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਮਿਡਜ ਨਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ, ਸਰਜਰੀ ਦੌਰਾਨ ਉਸਦੇ ਰੋਣ ਕਾਰਨ ਹਸਪਤਾਲ ਨੇ ਉਸ ਤੋਂ ਵੱਖਰੇ ਪੈਸੇ ਲਏ। ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਔਰਤ ਦੁਆਰਾ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਬਿੱਲ’ ਤੇ ਬਹੁਤ ਤਿੱਖੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਔਰਤ ਆਪਣਾ ਤਿਲ ਕਟਵਾਉਣ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਇਸ ਸਾਰੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਸਪਤਾਲ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਿੱਲ ਦਿੱਤਾ, ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੌਲਾ ਪਾਉਣ ਲਈ $ 11 ਦਾ ਚਾਰਜ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਅਚਾਨਕ ਵਾਧੂ ਚਾਰਜ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਔਰਤ ਨੇ ਇਸਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ। ਔਰਤ ਦਾ ਇਹ ਟਵੀਟ ਇੰਨਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਕਿ ਖ਼ਬਰ ਲਿਖੇ ਜਾਣ ਤੱਕ ਇਸ ਨੂੰ 107 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦਾਂ, 9,000 ਰੀਟਵੀਟ ਅਤੇ ਕਈ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆਵਾਂ ਮਿਲ ਚੁੱਕੀਆਂ ਹਨ।

ਸਰਜਰੀ ਲਈ ਔਰਤ ਤੋਂ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ‘ਤੇ $ 223 ਦਾ ਖਰਚਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ 11 ਡਾਲਰ ਵਾਧੂ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਵੀ ਹੋਏ. ਕਈਆਂ ਨੇ ਇਸ ਬਿੱਲ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ ਵੀ ਉਡਾਇਆ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Content is protected !!