ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਜਾ ਰਹੇ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਕੋਲੋ ਸਵਿਫਟ ਕਾਰ ਤੇ 3 ਤੋਲੇ ਸੋਨਾ ਖੋ ਕੇ ਲੁਟੇਰੇ ਫਰਾਰ, ਪੜ੍ਹੋ ਕਿਵੇ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਜਾ ਰਹੇ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਕੋਲੋ ਸਵਿਫਟ ਕਾਰ ਤੇ 3 ਤੋਲੇ ਸੋਨਾ ਖੋ ਕੇ ਲੁਟੇਰੇ ਫਰਾਰ, ਪੜ੍ਹੋ ਕਿਵੇ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) – ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਆ ਰਹੇ ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਪੰਜ ਅਣਪਛਾਤੇ ਕਾਰ ਸਵਾਰਾਂ ਨੇ ਲੁੱਟ ਲਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਰ ਵੀ ਖੋਹ ਕੇ ਲੈ ਗਏ। ਫਿਲਹਾਲ ਪੁਲਿਸ ਚੋਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਸਕੈਨ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਦਾ ਕੋਈ ਸੁਰਾਗ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਚੋਰਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ 42 ਸੀ ਸੈਕਟਰ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਹੈ।

ਪਾਰੁਲ ਭਾਰਦਵਾਜ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਸਿਲਵਰ ਰੰਗ ਦੀ ਸਵਿਫਟ ਕਾਰ ਸੀਐਚ-01-ਬੀਜੇ -8723 ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਘਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਰਾਤ 9.30 ਤੋਂ 10 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਮਾਨਾਵਾਲਾ ਦੇ ਨੇੜੇ ਰੁਕੇ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਹ ਵਾਪਸ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠਣ ਲੱਗੇ ਤਾਂ ਇੱਕ ਕਾਰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆ ਕੇ ਰੁਕੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਲੋਕ ਸਵਾਰ ਸਨ।

ਦੋਵੇਂ ਉਤਰ ਕੇ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਗਏ। ਉਸਨੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਕਾਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ। ਫਿਰ ਦੋਸ਼ੀ ਕਾਰ ਲੈ ਕੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਏ।

ਪਾਰੁਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਦਾ ਲੈਪਟਾਪ, ਪਰਸ, ਆਈਫੋਨ -12, ਰੈਡਮੀ 8 ਅਤੇ ਰੈਡਮੀ 6 ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਪਏ ਸਨ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੁਟੇਰੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਗਏ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦਾ ਇੱਕ ਬੈਗ ਵੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ 3 ਤੋਲੇ ਜੁਗਨੀ ਸੈਟ ਅਤੇ ਦੋ ਤੋਲੇ ਦੀ ਚੇਨ ਵੀ ਹੈ।

ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਫਿਲਹਾਲ ਤਿੰਨਾਂ ਫ਼ੋਨਾਂ ਨੂੰ ਟਰੇਸਿੰਗ ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਆਰੋਪੀਆਂ ਦੀ ਅੰਤਿਮ ਜਗ੍ਹਾ ਜਾਂ ਰਸਤਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇ। ਫੋਨ ਦਾ ਅੰਤਮ ਸਥਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਬਾਈਪਾਸ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇੱਥੇ ਦੋਸ਼ੀ ਨੇ ਫੋਨ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!