ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਡੀਜੀਪੀ ਐਸ ਐਸ ਵਿਰਕ ਸਮੇਤ 21 ਪੰਜਾਬੀ ਭਾਜਪਾ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ, ਪੜ੍ਹੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਡੀਜੀਪੀ ਐਸ ਐਸ ਵਿਰਕ ਸਮੇਤ 21 ਪੰਜਾਬੀ ਭਾਜਪਾ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ, ਪੜ੍ਹੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਵੀਓਪੀ ਡੈਸਕ – ਬੀਜੇਪੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਭਾਈਵਾਲ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਨੂੰ ਝਟਕਾ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਉਮੀਦ ਵਿੱਚ ਕਿ ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਕਿਸਾਨੀ ਕਾਨੂੰਨ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ 3 ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਲਿਆ।

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਡੀਜੀਪੀ ਐਸਐਸ ਵਿਰਕ ਅਤੇ 21 ਹੋਰ ਵੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਗਏ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸਨਅਤਕਾਰ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਰਣੌਤਾ ਅਤੇ ਮਨਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰਣੌਤਾ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ। ਰਨੌਤਾ ਬੇਸ਼ੱਕ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਕਰੀਬ ਸੌ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਨੀਆ ਸ਼ਿਫਟ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ।

ਰਣੌਤਾ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਉਥੇ ਹੀ ਹੈ ਪਰ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਭਾਜਪਾ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਿੱਟੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੱਖਣੀ ਸੀਟ ਤੋਂ ਸਾਬਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਦੇ ਪੋਤਰੇ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਵੀ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਰਾਮਗੜ੍ਹੀਆ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਉੱਘੇ ਆਗੂ ਹਨ। ਨੌਜਵਾਨ ਖਿਡਾਰੀ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਵਪਾਰੀ ਰਵਨੀਤ ਸਿੰਘ ਮੱਦੀ, ਘਨਸ਼ਿਆਮ, ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਕਰਮ ਸਿੰਘ ਰੇਣੂ, ਵਜ਼ੀਰ ਸਿੰਘ, ਓਮਕਾਰ ਸਿੰਘ, ਸੁਰਿੰਦਰ, ਨਰਿੰਦਰ ਚੋਪੜਾ ਵੀ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟਰ ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਵਿਰਦੀ, ਉਦਯੋਗਪਤੀ ਹਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਭਾਂਬਰ, ਕਮਲਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਕਰਨੈਲ ਸਿੰਘ, ਬਲਾਚੌਰ ਦੇ ਠੇਕੇਦਾਰ ਨਰਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ, ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਜਸਵੰਤ ਸਿੰਘ, ਜਗਰੂਪ ਸਿੰਘ ਮਲੋਟ ਅਤੇ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਆਰਟੀਓ ਸਕੱਤਰ ਗੁਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਵੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!