ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਤੋਂ ਭੱਜਿਆ, ਇਸ ਆਗੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਟਿਕਟ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਬਾਕੀ ਭਾਵੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਦੇ ਦਿਓ, ਪੜ੍ਹੋ

ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਤੋਂ ਭੱਜਿਆ, ਇਸ ਆਗੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਟਿਕਟ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਬਾਕੀ ਭਾਵੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਦੇ ਦਿਓ, ਪੜ੍ਹੋ

ਵੀਓਪੀ ਡੈਸਕ – ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਵਿਵਾਦਿਤ ਗਾਇਕ ਸ਼ੁਭਦੀਪ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਤੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਮਾਨਸਾ ਸੀਟ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਟਿਕਟ ਮੰਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਥੋਂ ਯੂਥ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਚੁਸਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਵੀ ਦਾਅਵੇਦਾਰ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹੀ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੂੰ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਲਈ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਚੁਸਪਿੰਦਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਸ ਦਾ ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਸਹੀ ਨਿਕਲਿਆ, ਕਾਂਗਰਸ ਉਸ ਨੂੰ ਟਿਕਟ ਦੇਵੇ।

ਇਸ ‘ਤੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਇੰਨਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਹਰ ਗੱਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇ ਸਕਾਂ। ਡੋਪ ਟੈਸਟ ‘ਤੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਵੀ ਦੁੱਧ ਦਾ ਧੋਤਾ ਨਹੀਂ ਹਾਂ। ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਪੰਜਾਬੀ ਗੀਤਾਂ ਵਿੱਚ ਗੰਨ ਕਲਚਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਚੰਨੀ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਕਾਂਗਰਸੀ ਬਣੇ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੀ ਟਿਕਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਾਨਸਾ ‘ਚ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਇੱਥੋਂ ਚੋਣ ਲੜਨ ‘ਤੇ ਅੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਆਜ਼ਾਦ ਲੜ ਕੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਚਿਤਾਵਨੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚਸਪਿੰਦਰ ਮਾਨਸਾ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵੇਦਾਰ ਸੀ। ਉਹ ਇਸ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਚੁਸਪਿੰਦਰ ਨੂੰ ਹੁਣ ਮਾਨਸਾ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਿਧਾਇਕ ਨਾਜਰ ਸਿੰਘ ਮਾਨਸ਼ਾਹੀਆ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਹੈ। ਮਾਨਸ਼ਾਹੀਆ ‘ਆਪ’ ਤੋਂ ਜਿੱਤ ਕੇ ਕਾਂਗਰਸ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਗਏ ਸਨ। ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਟਿਕਟ ਉਸ ਨੂੰ ਜਾਂ ਚੁਸਪਿੰਦਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ, ਪਰ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੂੰ ਨਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ।

ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕਾਂਗਰਸ ‘ਚ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਕਾਫੀ ਵਿਵਾਦ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਅਨਫਾਲੋ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਿੱਖ ਦੰਗਿਆਂ ਲਈ ਕਾਂਗਰਸ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੈ। ਉਸ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਜਾਰੀ ਕਰਕੇ ਤਿੱਖੇ ਸਵਾਲ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਦੰਗਿਆਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕੌਣ ਸਨ? ਜੇਕਰ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਡਾ: ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਵੀ ਇਸ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੇ ਤਾਂ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!