ਗੁਲਾਬੀ ਰੰਗ ਦੀ ਬਿਕਨੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਅਜਿਹਾ ਪੋਜ਼, ਫੈਨਜ਼ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼, ਬੋਲ ਰਹੇ ਕਮਾਲ ਕਰਤੀ 

ਗੁਲਾਬੀ ਰੰਗ ਦੀ ਬਿਕਨੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਅਜਿਹਾ ਪੋਜ਼, ਫੈਨਜ਼ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼, ਬੋਲ ਰਹੇ ਕਮਾਲ ਕਰਤੀ

ਵੀਓਪੀ ਡੈਸਕ – ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਵੀ ਆਪਣੀ ਬੋਲਡਨੈੱਸ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਹੌਟ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ਼ ਦਿਖਾਉਣ ਦਾ ਕੋਈ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਛੱਡਦੀ। ਹੁਣ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਆਪਣਾ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ਼ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਨਜ਼ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਹਨ। ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬਿਕਨੀ ‘ਚ ਹੌਟ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ਼ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ।

ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਨਵੀਂ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ‘ਚ ਉਸ ਦਾ ਬੇਹੱਦ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਰਗਰਮ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਖਾਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kashmera Shah (@kashmera1)

ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਉਹ ਬਿਕਨੀ ਪਹਿਨੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਚਿੱਟੇ ਤੇ ਗੁਲਾਬੀ ਰੰਗ ਦੀ ਬਿਕਨੀ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਉਹ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਟਾਈਲ ‘ਚ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕਲਿੱਕ ਕਰਵਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਬਿਕਨੀ ‘ਚ ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਦਾ ਹੌਟ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਅੰਦਾਜ਼ ਸਾਫ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਯੂਜ਼ਰਸ ਅਤੇ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੇ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਕਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦਿਓ। ਕਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਹੌਟ ਅਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਸ਼ਾਹ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦਾ ਜਾਣਿਆ-ਪਛਾਣਿਆ ਨਾਮ ਹੈ। ਕਸ਼ਮੀਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫਿਲਮੀ ਸਫਰ ‘ਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.