ਸਕੂਲ ‘ਚੋਂ ਚੌਲ ਚੋਰੀ ਕਰਦਾ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਟੀਚਰ, ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਾਰ ਲੈ ਕੇ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਆਇਆ ਸੀ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਕੀਤੀ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ

ਸਕੂਲ ‘ਚੋਂ ਚੌਲ ਚੋਰੀ ਕਰਦਾ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਟੀਚਰ, ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਾਰ ਲੈ ਕੇ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਆਇਆ ਸੀ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਕੀਤੀ ਵਾਇਰਲ

ਵੀਓਪੀ ਡੈਸਕ – ਜੰਡਿਆਲਾ ਗੁਰੂ, ਪੰਜਾਬ, ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਐਲੀਮੈਂਟਰੀ ਸਕੂਲ ਦਾ ਇੱਕ ਅਧਿਆਪਕ ਚੌਲ ਚੋਰੀ ਕਰਦਾ ਫੜਿਆ ਗਿਆ। ਦੇਰ ਰਾਤ ਅਧਿਆਪਕ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਚੌਲਾਂ ਦੀ ਬੋਰੀ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲਿਜਾਂਦਾ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ ਅਤੇ ਕਾਰ ਨੂੰ ਘੇਰ ਲਿਆ। ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਅਧਿਆਪਕ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਣਾਈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਭੱਜ ਗਿਆ।

ਘਟਨਾ ਦੇਰ ਰਾਤ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੰਡਿਆਲਾ ਗੁਰੂ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਐਲੀਮੈਂਟਰੀ ਸੈਲਫ ਮੇਡ ਸਮਾਰਟ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਇਲਾਕਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਅੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਇਕ ਕਾਰ ਖੜ੍ਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇਕ ਸਕੂਲ ਅਧਿਆਪਕ ਕਾਰ ਵਿਚ ਚੌਲਾਂ ਦੀ ਬੋਰੀ ਰੱਖ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਅਧਿਆਪਕ ਨੂੰ ਬੋਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਕੈਮਰਾ ਦੇਖ ਕੇ ਅਧਿਆਪਕ ਭੜਕ ਉੱਠਿਆ। ਹੁਣ ਇਲਾਕਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਮੰਤਰੀ ਈ.ਟੀ.ਓ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਤੋਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਅਧਿਆਪਕ ਖਿਲਾਫ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ।

ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਲੱਗੇ ਤਾਂ ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ ਉਲਟਾ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕਹਿਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਚੌਲ-ਆਟਾ ਛੱਡਣ ਆਇਆ ਸੀ ਨਾ ਕਿ ਲੈਣ ਲਈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਉਣ ਅਤੇ ਸਕੂਲ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਪੁੱਛਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਕੋਲ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਸੀ।

ਡੀਈਓ ਐਲੀਮੈਂਟਰੀ ਰਾਜੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਮੰਤਰੀ ਈਟੀਓ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਡੀਈਓ ਸੀਨੀਅਰ ਸੈਕੰਡਰੀ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਅੱਜ ਉਹ ਖੁਦ ਕੇਸ ਤਿਆਰ ਕਰਕੇ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਭੇਜ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਿਭਾਗ ਆਪਣੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ੀ ਅਧਿਆਪਕ ਵਿਰੁੱਧ ਕਾਰਵਾਈ ਵੀ ਕਰੇਗਾ।

लोगों ने पकड़ा तो बोरी को बाहर ही छोड़ अध्यापक भागा।