ਕਿਸਾਨ ਨੇਤਾ ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ

ਕਿਸਾਨ ਨੇਤਾ ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ

ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ – ਰਾਜਸਥਾਨ ਪਹੁੰਚੇ ਭਾਰਤੀ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ ਦੇ ਨੇਤਾ ਅਤੇ ਬੁਲਾਰੇ ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕਟ ਦੇ ਕਾਫਿਲੇ ਤੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ । ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਹਮਲਾ ਅਲਵਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਟਿਕਟ ਦੀ ਕਾਰ ਦੀ ਵਿੰਡਸਕਰੀਨ ਟੁੱਟ ਗਈ ਹੈ । ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਝੰਡੇ ਵੀ ਦਿਖਾਏ ਗਏ ਹਨ । ਕਾਫਲੇ ਤੇ ਹਮਲੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਅਲਵਰ ਜ਼ਿਲੇ ਦੇ ਬਨਸੂਰ ਰੋਡ, ਤਨਸਾਰਪੁਰ ਚੌਕਤੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਗੁੰਡਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਲੋਕਤੰਤਰ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ।”

ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਤੇ ਹਮਲਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੋਇਆ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਅਲਵਰ ਦੇ ਹਰਸੋਰਾ ਪਿੰਡ ਤੋਂ ਬਨਸੂਰ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ । ਫਿਰ ਉਸ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਤੇ ਤਤਾਰਪੁਰ ਪਿੰਡ ਦੇ ਆਸ-ਪਾਸ ਹਮਲਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ । ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਇਕ ਇਕੱਠ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹਰਸੋਰਾ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ । ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਬੌਂਸਰ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਏ ਸਨ । ਰਾਕੇਸ਼ ਟਿਕੈਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੀ ਕਾਰ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਸੀਸ਼ਾਂ ਟੁੱਟਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਕੁਝ ਲੋਕ ਸੜਕ ਤੇ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!