ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਪਲੇਅਰ ਡੇਰਾ ਸਿਰਸਾ ਮੁਖੀ ਤੋਂ ਮੰਗਣ ਲੱਗੀ ਮੁੰਡਾ, ਕਹਿੰਦੀ ਬਾਬਾ ਜੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਹੀ ਇੰਨਾਂ ਨਾਮ ਕਮਾਇਆ ਹੁਣ ਮੁੰਡਾ ਦੇ ਦਿਓ, ਬਾਬਾ ਕਹਿੰਦਾ ਬੇਟੀ 12 ਨੰਬਰ…

ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਪਲੇਅਰ ਡੇਰਾ ਸਿਰਸਾ ਮੁਖੀ ਤੋਂ ਮੰਗਣ ਲੱਗੀ ਮੁੰਡਾ, ਕਹਿੰਦੀ ਬਾਬਾ ਜੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਹੀ ਇੰਨਾਂ ਨਾਮ ਕਮਾਇਆ ਹੁਣ ਮੁੰਡਾ ਦੇ ਦਿਓ, ਬਾਬਾ ਕਹਿੰਦਾ ਬੇਟੀ 12 ਨੰਬਰ…

ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ – ਬਲਾਤਕਾਰ ਅਤੇ ਕਤਲ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਉਮਰ ਕੈਦ ਭੁਗਤ ਰਿਹਾ ਡੇਰਾ ਮੁਖੀ ਹੁਣ ਫਿਰ 40 ਦਿਨ ਦੀ ਪੈਰੋਲ ‘ਤੇ ਬਾਹਰ ਆਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸਤਿਸੰਗ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਹਮਾਇਤੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਸੁਣੀਆਂ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਦਾ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਡੇਰਾ ਮੁਖੀ ਦੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸਤਿਸੰਗ ਵਿਚ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਹੈਂਡਬਾਲ ਖਿਡਾਰਨ ਗੁਰਮੇਲ ਕੌਰ ਵੀ ਪੁੱਜੀ ਅਤੇ ਡੇਰਾ ਮੁਖੀ ਤੋਂ ਮੁੰਡਾ ਹੋਣ ਦੀ ਦਾਤ ਮੰਗਣ ਲੱਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਗੁਰਮੇਲ ਭਾਰਤੀ ਹੈਂਡਬਾਲ ਮਹਿਲਾ ਟੀਮ ਦੀ ਕਪਤਾਨ ਰਹਿ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਕੈਥਲ, ਰਾਜਸਥਾਨ, ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸਤਿਸੰਗ ‘ਚ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ।

ਭਾਰਤੀ ਹੈਂਡਬਾਲ ਮਹਿਲਾ ਟੀਮ ਦੀ ਕਪਤਾਨ ਰਹੀ ਗੁਰਮੇਲ ਕੌਰ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸਤਿਸੰਗ ਦੌਰਾਨ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਜੋ ਵੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਨ ਹੈ। ਬਚਪਨ ਵਿੱਚ ਪੋਲੀਓ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਹ ਠੀਕ ਹੋ ਗਈ। ਉਸ ਨੂੰ ਬਾਬਾ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਹਰਿਆਣਾ ਦਾ ਸਰਵੋਤਮ ਭੀਮ ਐਵਾਰਡ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਮੈਨੂੰ 18 ਗੋਲਡ, 7 ਸਿਲਵਰ, 7 ਕਾਂਸੀ, 11 ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ, ਚਾਰ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਬਾਬਾ ਜੀ ਹੁਣ ਤਕ ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਕਿਰਪਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਇਕ ਲੜਕੀ ਵੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਵਾਲੇ ਇਕ ਲੜਕਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰੋ।

ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਤੁਸੀ ਸੁਪਨੇ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਸੱਚੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦਾ ਪੰਨਾ ਨੰਬਰ 12 ਪੜ੍ਹੋ, ਪੁੱਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬੇਟੀ ਬਣ ਕੇ ਇੰਨੀ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਪੁੱਤਰਾਂ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੇਟੇ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ 12 ਨੰਬਰ ਨੂੰ ਵੀ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੇਗਾ. ਬਾਕੀ ਮਾਲਕ। ਮਾਲਕ ਦੀ ਰਜ਼ਾ ਵਿਚ ਰਹਿਣਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

error: Content is protected !!