ਪੀਜੀ ਚ ਮਿਲੀ ਸਰਕਾਰੀ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਪੁਲਿਸ ਲਈ ਬਣੀ ਸਿਰਦਰਦੀ, ਲੜਕੀ ਦਾ ਨਾਂਅ ਆਇਆ ਸਾਹਮਣੇ

ਮੋਗਾ ਦੇ ਪੁਰਾਣਾ ਪੱਤੀ, ਬਾਘਾਪੁਰਾਣਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੀਜੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਇੱਕ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲ ਦੀ ਅਧਿਆਪਕਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਕੱਲ੍ਹ ਉਸਦੇ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ। ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੀ ਮੌਤ ਜ਼ਹਿਰੀਲੀ ਦਵਾਈ ਪੀਣ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਦੋਂਕਿ ਮ੍ਰਿਤਕ ਔਰਤ ਰਾਜ ਪਾਲ ਕੌਰ ਮੁਕਤਸਰ ਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਦੀ ਵਸਨੀਕ ਹੈ, ਉਹ ਇੱਕ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਬਾਘਾਪੁਰਾਣਾ ਆਈ ਸੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸਰਕਾਰੀ ਗਰਲਜ਼ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਹਿੰਦੀ ਦੀ ਅਧਿਆਪਕਾ ਸੀ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਰਾ ਰਾਜਪਾਲ ਕੌਰ ਬਾਘਾਪੁਰਾਣਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੀ.ਜੀ. ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਕੱਲ੍ਹ ਸਵੇਰੇ ਉਸਦੀ ਲਾਸ਼ ਉਸਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ।

ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੋਨਾ ਨਾਮਕ ਲੜਕੀ ਉਸ ਨੂੰ ਤੰਗ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਦੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਲ੍ਹਾ ਵੀ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ।

ਪਰ ਜੋ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਅਨੁਸਾਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਧਾਰਾ 174 ਤਹਿਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਮ੍ਰਿਤਕ ਔਰਤ ਦਾ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਕਰਵਾ ਕੇ ਲਾਸ਼ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

error: Content is protected !!