ਬੋਲਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਦੇਖੋ ਉਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਦਿਲਚਸਪ ਰਾਜ਼

ਮੁੰਬਈ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਅਰਧ ਨਗਨ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 2011 ਵਿੱਚ ਵਰਲਡ ਕੱਪ ਦੌਰਾਨ ਦਿੱਤੇ ਆਪਣੇ ਬਿਆਨ ਕਾਰਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ ਅੱਜ ਆਪਣਾ 37 ਵਾਂ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਪੂਨਮ ਸਿਰਫ ਆਪਣੀ ਦਿੱਖ ਕਾਰਨ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਆਪਣੇ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਬਿਆਨਾਂ ਕਰਕੇ ਵੀ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰਹੀ ਹੈ । ਉਸ ਦੇ ਜਨਮ ਦਿਨ ‘ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕੁਝ ਖ਼ਾਸ ਗੱਲਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ |

 

ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ ਦਾ ਜਨਮ 11 ਮਾਰਚ 1991 ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ | ਪੂਨਮ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਡੈਬਿਊ ਸਾਲ 2013 ਨੂੰ  ਫਿਲਮ ਨਸ਼ਾ ਨਾਲ ਕੀਤਾ | ਉਹ ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਬੋਲਡ ਲੁੱਕ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ’ ਚ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਾ ਜਰਨੀ ਓਫ ਕਰਮਾ ਅਤੇ ਦਿਲ ਬੋਲੇ ​​ਹਡੀੱਪਾ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ।

ਪੂਨਮ ਦਾ ਵਿਆਹ ਆਪਣੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ 1 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਵਿਵਾਦ ਕਾਰਨ ਪੂਨਮ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਸੀ । ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਛੇੜਛਾੜ ਕਰਨ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਪਰ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਕੇਸ ਦਬਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਲੱਗੇ।

ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਦੱਖਣ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਪੂਨਮ ਦੀ ਦਲੇਰੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾਵਾਂ ਹਨ । ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪੂਨਮ ਪਾਂਡੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ. ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਨਮ ਨੇ ਇਕ ਐਪ ਵੀ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਸੀ।

 

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੂਨਮ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਕਾਰਨ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਘਿਰ ਗਈ ਸੀ । ਕਿਸੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਗੋਆ ਦੇ ਕੈਨਕੋਨਾ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਫਿਰ ਵੀ ਪੂਨਮ ਆਪਣੀ ਦਲੇਰੀ ਲਈ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਰਹੀ ।

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!