ਯੂਕੋ ਬੈਂਕ  ਦੇ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਐਲਪੀਯੂ ‘ਚ ਮਿਲੀ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ ਦੀ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ

ਯੂਕੋ ਬੈਂਕ  ਦੇ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਐਲਪੀਯੂ ਮਿਲੀ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ ਦੀ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ

 

  • ਐਲਪੀਯੂ ਨੇ ਟਾਈਮਸ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਲਰਨਿੰਗ (ਟੀਪੀਐਲ)   ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ  ਦੇ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰਾਂ  ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਪਰਵੇਸ਼ 
  • ਟੀਚਾ ਰਿਹਾ ਬੈਂਕ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ  ਸਫਲ ਸਮਰੱਥਾ ਉਸਾਰੀ ਲਈ ਯੂਨਿਵਰਸਲ ਬੈਂਕਿੰਗ ਸਮਾਧਾਨ  ਫਿਨੇਕਲ 10 . X ਦੀ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਦਾ
  • ਫਿਨੇਕਲ ਸਾਲਿਊਸ਼ੰਸ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਕੋਰ ਬੈਂਕਿੰਗਬੈਂਕਿੰਗਮੋਬਾਇਲ ਬੈਂਕਿੰਗ ਭੁਗਤਾਨਟਰੇਜਰੀ ,   ਲਿਕਵਿਡਿਟੀ ਮੈਨੇਜਮੇਂਟਵੇਲਥ ਮੈਨੇਜਮੇਂਟ ਅਤੇ ਏਨਾਲਿਟਿਕਸ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

 

ਜਲੰਧਰਲਵਲੀ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ   ਨੇ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਅਧਿਆਪਨ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਮੇਜਬਾਨੀ ਕੀਤੀ ,  ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ  ਜਿਆਦਾ ਯੂਕੋ ਬੈਂਕ  ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਐਲਪੀਯੂ ਕੈੰਪੱਸ  ‘ਚ 8 ਬੈਚਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਲੰਮਾ ਅਧਿਆਪਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ।  ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ  ਦੀ  ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਲਈ ,  ਐਲਪੀਯੂ  ਨੇ ਟਾਈਮਸ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਲਰਨਿੰਗ  ( ਟੀਪੀਐਲ  )   ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਅਧਿਆਪਨ  ਦੇ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਦਮ   ਰੱਖਿਆ ਹੈ ।  ਫਿਨੇਕਲ 10 . X ਉੱਤੇ ਐਂਡ ਯੂਜਰ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਿਰਲੇਖ ਨਾਲ ,  ਇਸ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ (ਅਧਿਆਪਨ) ਦਾ ਮੰਤਵ ਯੂਨਿਵਰਸਲ ਬੈਂਕਿੰਗ ਸਮਾਧਾਨ ਲਈ ਬੈਂਕ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕੈਪੇਸਿਟੀ  ( ਸਮਰੱਥਾ )  ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਕਰਣਾ ਸੀ ।

ਐਲਪੀਯੂ   ਦੇ ਚਾਂਸਲਰ ਸ਼੍ਰੀ ਅਸ਼ੋਕ ਮਿੱਤਲ  ਨੇ ਗਾਹਕ ਸੇਵਾ ਬੇਹਤਰੀ ਲਈ ਟੇਕਨੋਲਾਜੀ ਅਪਗਰੇਡੇਸ਼ਨ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਤੋਂ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ   ਦੇ ਨਵੀਨਤਮ ਸੰਸਕਰਣ  ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜੁਟੀ ਪਾਰਟਨਰ ਟੀਮਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ।  ਸ਼੍ਰੀ ਮਿੱਤਲ ਨੇ ਐਲਪੀਯੂ  ਵਿੱਚ  ਮਨੁੱਖ ਸੰਸਾਧਨ ਵਿਕਾਸ ਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਨਵੀਨਤਮ ਅਧਿਆਪਨ ਸਹੂਲਤਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹਿਤ ਕੀਤਾ ।  ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਸੰਸਾਰ ਪੱਧਰ  ਦੇ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਅਧਿਆਪਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਪਰਵੇਸ਼   ਲਈ ਵੀ ਇਸ ਸੇਂਟਰ ਦੀ ਰੈਗੂਲਰ ਵਰਕਿੰਗ ਲਈ ਆਸ ਜਤਾਈ   ।

 

ਫਿਨੇਕਲ ਸਾਲਿਊਸ਼ੰਸ ਦੁਨੀਆ  ਭਰ  ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਕੋਰ ਬੈਂਕਿੰਗ ,  ਈ – ਬੈਂਕਿੰਗ ,  ਮੋਬਾਇਲ ਬੈਂਕਿੰਗ ,  ਕਸਟਮਰ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਮੈਨੇਜਮੇਂਟ ,  ਭੁਗਤਾਨ,  ਟਰੇਜਰੀ ,   ਪੈਸਾ ਪਰਬੰਧਨ ਅਤੇ ਏਨਾਲਿਟਿਕਸ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ।  ਇਹ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ  ਬੈਂਕਾਂ ਨੂੰ ਗਾਹਕਾਂ  ਨੂੰ ਮੈਨੇਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ,  ਅਤੇ ਸਹੀ ਸਮਾਧਾਨ ਜਲਦੀ ਤੋਂ  ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ  ਢੰਗ ਨਾਲ  ਸੱਮਝਦੇ ਹਨ ।

ਇਸਦੇ   ਵਰਚੁਅਲ  ਉਦਘਾਟਨ ਸਤਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਯੂਕੋ ਬੈਂਕ , ਐਲਪੀਯੂ  ਅਤੇ ਟੀਪੀਐਲ   ਦੇ ਸਿਖਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ।  ਯੂਕੋ ਬੈਂਕ  ਦੇ ਐਮ ਡੀ /  ਸੀਈਓ ,  ਅਤੁਲ ਕੁਮਾਰ  ਗੋਇਲ ਨੇ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ  ਨੂੰ ਵਿਵੇਕਪੂਰਣ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸਿੱਖਣ ਲਈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦੀ  ਵਰਤੋ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਤਾਂਕਿ ਬੈਂਕ ਜੂਨ 2021 ਤੱਕ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ  ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਉਂਣ ।  ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਤੋਂ  ਪ੍ਰਚੱਲਤ ਮਹਾਮਾਰੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ  ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਲਈ ਐਲਪੀਯੂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਟੀਪੀਐਲ ਦੇ ਚੀਫ  ਫਾਇਨੇਂਸਿਅਲ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਰੁਣ ਕਾਬਰਾ ਨੇ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿੱਖਣ  ਅਤੇ ਅਧਿਆਪਨ ਰਣਨੀਤੀ ਲਈ ਸੰਗਠਨ ਦੀਆਂ ਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ।

ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ,  ਐਲਪੀਯੂ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਡੀਨ ਡਾ ਧਰਮ ਬੁੱਧੀ ;   ਐਚਆਰਡੀ ਸੇਂਟਰ ਦੀ ਹੇਡ   ਪ੍ਰੋ ਡਾ ਸੁਨੈਨਾ ਆਹੂਜਾ ;  ਅਤੇ ,  ਡਿਪਟੀ ਡੀਨ ਸਰਬਜੀਤ ਕਵਾਤਰਾ ਨੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ।  ਐਲਪੀਯੂ  ਵਿੱਚ ਅਤਿਆਧੁਨਿਕ ਬੁਨਿਆਦੀ  ਢਾਂਚੇ ,  ਤਕਨੀਕੀ ਦਕਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਈਕੋ ਸਿਸਟਮ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!