ਡੇਰਾ ਮੁਖੀ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਇਲਾਜ, ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚੋਂ ਪੱਤਰ ਲਿਖ ਕੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਡੇਰਾ ਮੁੱਖੀ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਇਲਾਜ਼, ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚੋਂ ਪੱਤਰ ਲਿਖ ਕੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਸਿਰਸਾ  (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ)  ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸਜ਼ਾ ਕੱਟ ਰਹੇ ਡੇਰਾ ਸੱਚਾ ਸੌਦਾ ਦੇ ਮੁੱਖੀ ਬਾਬਾ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਤੇ ਆਪਣੇ ਪੈਰੋਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿਚੋਂ ਪੱਤਰ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇ ਰੱਬ ਚਾਹੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਜੇਲ੍ਹ ਤੋਂ ਜਲਦ ਆਵਾਂਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਇਲਾਜ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਪੱਤਰ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਕੋਵਿਡ ਬਹੁਤ ਭਿਆਨਕ ਰੂਪ ਧਾਰਨ ਕਰ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਪਰ ਘਬਰਾਓ ਨਾ। ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਸ ਵੱਲ ਗੌਰ ਕਰੋ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਅਤੇ ਪੈਰੋਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਲਾਗ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਚਿਆ ਜਾਵੇ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਪੱਤਰ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਨਿੰਮ ਅਤੇ ਗਿਲੋਹ ਦੀਆਂ ਟਹਿਣੀਆਂ ਪੱਤੇ ਸਮੇਤ 100-100 ਗ੍ਰਾਮ ਕੁੱਟ ਕੇ ਦੋ ਲੀਟਰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਪਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਇਸਦੀ ਭਾਫ਼ ਨੂੰ 25 ਲੰਮੇ ਸਾਹ ਲੈਂਦੇ ਤੇ ਛੱਡਦੇ ਹੋਏ ਦੋ ਮਿੰਟ ਲਈ ਲਓ।

ਰੋਜ਼ ਇਸ ਅਰਦਾਸ ਨੂੰ ਕਰੋ

ਡੇਰਾ ਮੁੱਖੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਅਰਦਾਸ ਕਰੋ – ਹੇ ਸਤਿਗੁਰੂ ਜੀ, ਵਿਗਿਆਨਕਾਂ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿਚ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਦਾ ਰਸਤਾ ਦਿਓ, ਤਾਂ ਜੋ ਕੋਰੋਨਾ 100 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇ। ਅਸੀਂ ਇਕ ਗੁਰੂ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਆਪਣੀ ਐਮਐਸਜੀ ‘ਤੇ ਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਵਾਸ, ਏਕਤਾ ਅਤੇ ਬਚਣ ਮੰਨਣਗੇ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਐਮਐਸਜੀ ਸਾਥੇ ਦੇਵੇਗੀ ਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੇਗੀ।

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਰੀਅਰਜ਼ ਨੂੰ ਸਲਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੀਤੀ ਗੱਲ

ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹ ਤੋਂ ਲਿਖੇ ਇੱਕ ਪੱਤਰ ਵਿੱਚ ਕੈਂਪ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਨੂੰ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਪੱਤਰ ਰਾਹੀਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡੇਰੇ ਦੀ ਇਕ ਆਨਲਾਈਨ ਸਾਈਟ ਬਣਾਈ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਈਟ ‘ਤੇ, ਡੇਰੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਇਕ ਡਾਕਟਰ ਹਰ ਸਮੇਂ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣ, ਜਿਹੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ।  ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਪੈਰੋਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਰੀਅਰ ਡਾਕਟਰਾਂ, ਨਰਸਾਂ, ਪੁਲਿਸ ਅਤੇ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਨੇ ਕਿੰਨੂ, ਸੰਤਰੇ, ਨਿੰਬੂ ਪਾਣੀ ਅਤੇ ਫਲ ਵੰਡੇ ਸਨ। ਜਿਥੇ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਰੀਅਰਜ਼ ਮਿਲਣ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਲੂਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!