ਹੁਣ ਹਰ ਜ਼ਿਲੇ ਵਿਚ ਦੋ ਦੀ ਥਾਂ ਤਿੰਨ ਏਡੀਸੀ ਹੋਣਗੇ, ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਹੋਈ ਜਾਰੀ

ਹੁਣ ਹਰ ਜ਼ਿਲੇ ਵਿਚ ਦੋ ਦੀ ਥਾਂ ਤਿੰਨ ਏਡੀਸੀ ਹੋਣਗੇ, ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਹੋਈ ਜਾਰੀ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਦੋ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤਿੰਨ ਏਡੀਸੀ ਹੋਣਗੇ । ਰਾਜ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਰਿਜ਼ਨਲ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਲੋਕਲ ਬਾਡੀਜ਼ ਦੇ ਛੇ ਪੱਦ ਖ਼ਤਮ ਕਰਕੇ ਏਡੀਸੀ ਅਰਬਨ ਦੀ ਨਵੀਂ ਪੋਸਟ ਬਣਾਈ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੇ 22 ਜ਼ਿਲੇ ਵਿਚ ਤੈਨਾਤ ਕੀਤੇ ਜਾਵੇਗਾ । ਇਹ ਫੈਸਲਾ 19 ਫਰਵਰੀ 2021 ਨੂੰ ਹੋਈ ਕੈਬਨਿਟ ਬੈਠਕ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ । ਇਸ ਲਈ, ਜਦੋਂ ਇਸ ਦੀ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਮਲੇਰਕੋਟਲਾ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ।

ਸਥਾਨਕ ਸਰਕਾਰੀ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਜਾਰੀ ਇੱਕ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਲੰਧਰ, ਬਠਿੰਡਾ, ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ, ਪਟਿਆਲਾ, ਲੁਧਿਆਣਾ ਅਤੇ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਵਿੱਚ ਰੀਜਨਲ ਕਮੇਟੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਖ਼ਤਮ ਕਰਕੇ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ 22 ਏਡੀਸੀ ਦੀ ਪੋਸਟ ਬਣਾਈਆ ਹੈ, ਜੋ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੇਖਣਗੇ ਜੋ ਸਥਾਨਕ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਅਧੀਨ ਆਵੇਗਾ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!