ਯੂਥ ਮੋਰਚਾ ਜਲੰਧਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਕੱਢੀ ਕਾਰ ਰੈਲੀ

ਯੂਥ ਮੋਰਚਾ ਜਲੰਧਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਕੱਢੀ ਕਾਰ ਰੈਲੀ

ਜਲੰਧਰ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) – ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ 6 ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਯੂਥ ਮੋਰਚਾ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਾਹਨਾਂ’ ਤੇ ਕਾਲੇ ਝੰਡੇ ਲਾ ਕੇ ਕਾਰ ਅਤੇ ਬਾਈਕ ਰੈਲੀ ਕੱਢੀ। ਰੈਲੀ ਨੂੰ ਪੀਪੀਆਰ ਮਾਰਕੀਟ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਕੇ ਨਿਊ ਜਵਾਹਰ ਨਗਰ, ਬੀਐਮਸੀ ਚੌਂਕ, ਰਾਮਾ ਮੰਡੀ ਚੌਂਕ, ਪੀਏਪੀ ਚੌਂਕ ਤੋਂ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਹਵੇਲੀ ਜਲੰਧਰ ਵਿਖੇ ਸਮਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਰੈਲੀ ਵਿੱਚ ਯੂਥ ਮੋਰਚਾ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਗਗਨਦੀਪ ਟਠ, ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ, ਵਿਕਰਮ ਧੀਮਾਨ, ਪ੍ਰਭਜੋਤ ਖਾਲਸਾ, ਜਤਿਨ ਆਨੰਦ, ਗੁਰਮੁਖ ਬਰਾੜ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ।

ਪ੍ਰਧਾਨ ਗਗਨਦੀਪ ਨੇ ਕਿਹਾ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਆਪਣੇ ਮਾਣਮੱਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਸਰਕਾਰ ਕੋਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਨਹੀਂ ਦੇ ਦਿੰਦੀ, ਅਸੀਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨਾਲ ਖੜੇ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਤਿੰਨੋਂ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨਾਲ ਇਕਜੁਟਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!