ਵਿਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਰਾਜ ਸਭਾ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇ ਪੰਜਾਬੀ ਬੁਲੇਟਿਨ ਦਾ ਕੀਤਾ ਸਵਾਗਤ

ਵਿਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਰਾਜ ਸਭਾ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇ ਪੰਜਾਬੀ ਬੁਲੇਟਿਨ ਦਾ ਕੀਤਾ ਸਵਾਗਤ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ 07 ਦਸੰਬਰ (ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਖਾਲਸਾ):- ਅੱਜ ਸੰਸਦ ਦੇ ਉਪਰਲੇ ਸਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਚੇਅਰਮੈਨ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸ: ਵਿਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਾਹਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਯੋਗਤਾ ਤੋਂ ਇਹ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਰੋਸ ਵਜੋਂ ਵੇਲ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਸਦਨ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਗੱਲਬਾਤ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਲਈ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਮੇਂ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਹਿਰਦਤਾ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਵਿਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸ਼ਾਇਰਾਨਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਖੁਦੀ ਕੋ ਕਰ ਬੁਲੰਦ ਇਤਨਾ ਕੇ ਹਰ ਤਦਬੀਰ ਸੇ ਪਹਿਲੇ ਖੁਦਾ ਬੰਦੇ ਸੇ ਖੁਦ ਪੁਛੇ ਕੀ ਤੇਰੀ ਰਜ਼ਾ ਕਯਾ ਹੈ”।

ਸ੍ਰੀ ਸਾਹਨੀ ਨੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਰਾਜ ਸਭਾ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇ ਪੰਜਾਬੀ ਬੁਲੇਟਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦਾ ਵੀ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਦਨ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਵੱਲੋਂ ਰਾਜ ਸਭਾ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚਲਾਉਣ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਦੀ ਵੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ। ਚੇਅਰਮੈਨ ਦੀ ਮਾਈਕ੍ਰੋ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਪਹੁੰਚ ਅਗਸਤ ਹਾਊਸ ਦੇ ਸੰਚਾਲਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਆਯਾਮ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੇਅਰਮੈਨ ਨੂੰ ਕਿਸਾਨ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਵੀ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਉਮੀਦ ਜਤਾਈ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਦੁਰਦਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਅਹਿਮ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਲਿਆਂਦੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

error: Content is protected !!