ਬਾਰਿਸ਼ ਨੇ ਵਧਾਈ ਹੋਰ ਠੰਢ, ਤਾਪਮਾਨ ਡਿਗਿਆ 6 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤਕ, ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਰਹੇਗੀ ਅਜੇ ਬੱਦਲਵਾਈ

ਬਾਰਿਸ਼ ਨੇ ਵਧਾਈ ਹੋਰ ਠੰਢ, ਤਾਪਮਾਨ ਡਿਗਿਆ 6 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤਕ, ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਰਹੇਗੀ ਅਜੇ ਬੱਦਲਵਾਈ

 

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) ਉੱਤਰ ਭਾਰਤੀ ਰਾਜਾਂ ਖਾਸ ਕਰ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਹੋਈ ਕੱਲ੍ਹ ਬਾਰਿਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੋਹਰੇ ਤੋਂ ਭਾਵੇ ਹੀ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਗਈ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਠੰਢ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਵਾਧਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦਰਜ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਪੰਜਾਬ, ਦਿੱਲੀ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਆਦਿ ਦੇ ਵੱਖਰੇ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿਚ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ 6 ਤੋਂ 10 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ।

ਆਈ ਡੀ ਡੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਪੰਜਾਬ ਤੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਕਈ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ ਹਲਕੇ ਬਾਰਸ਼ ਹੋਈ। ਬਾਰਿਸ਼ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ 26 ਜਨਵਰੀ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ 10 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਾਪਮਾਨ 24 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੌਸਮ ਏਜੰਸੀ ਸਕਾਈਮੇਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਕਾਈਮੇਟ, ਜੰਮੂ-ਕਸ਼ਮੀਰ, ਲੱਦਾਖ ਅਤੇ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਬਰਫਬਾਰੀ / ਹਲਕੀ ਬਾਰਸ਼ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

error: Content is protected !!