ਟੈਂਪੂ ਟਰੈਵਲਰ ਦੀ ਬਾਈਕ ਨਾਲ ਟੱਕਰ ‘ਚ ਜਹਾਨੋਂ ਤੁਰ ਗਏ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨ

ਟੈਂਪੂ ਟਰੈਵਲਰ ਦੀ ਬਾਈਕ ਨਾਲ ਟੱਕਰ ‘ਚ ਜਹਾਨੋਂ ਤੁਰ ਗਏ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨ

ਮੰਡੀ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ): ਪੁਲਘਾਟ ਵਿਖੇ ਟੈਂਪੂ ਟਰੈਵਲਰ ਅਤੇ ਬਾਈਕ ਵਿਚਾਲੇ ਹੋਏ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਪੁਲਘਾਟ ‘ਚ ਟੈਂਪੂ ਟਰੈਵਲਰ ਅਤੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਿਚਾਲੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟੱਕਰ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।

ਇਸ ਹਾਦਸੇ ‘ਚ ਟਰੈਵਲਰ ਕਾਰ ਵੀ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਪਲਟ ਗਈ। ਘਟਨਾ ਐਤਵਾਰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਵਾਪਰੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਘਟਨਾ ‘ਚ ਟਰੈਵਲਰ ‘ਚ ਸਵਾਰ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜ਼ੋਨਲ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਦੋਵੇਂ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇਰ ਚੌਕ ਤੋਂ ਮੰਡੀ ਵੱਲ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਟਰੈਵਲਰ ਗੱਡੀ ਕੁੱਲੂ ਤੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵੱਲ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਪੁਲਘਾਟ ਨੇੜੇ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਵਾਹਨ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਟਕਰਾ ਗਏ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਦੋਵੇਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਜਿਸ ਥਾਂ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ, ਉਸ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਪੱਥਰ ਵੀ ਡਿੱਗ ਪਏ ਹਨ।

ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ 108 ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਜ਼ਖਮੀਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ੋਨਲ ਹਸਪਤਾਲ ਮੰਡੀ ਪਹੁੰਚਾਇਆ। ਮ੍ਰਿਤਕ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ 21 ਸਾਲਾ ਹਰੀਸ਼ ਪੁੱਤਰ ਮਿਤਰ ਦੇਵ ਅਤੇ 20 ਸਾਲਾ ਲਲਿਤ ਪੁੱਤਰ ਵਿਧੀ ਚੰਦ ਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਜਵਾਲੀ, ਡਾਕਖਾਨਾ ਪੱਤਰੀਘਾਟ, ਤਹਿਸੀਲ ਬੱਲ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮੰਡੀ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਟਰੈਵਲਰ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ 3-4 ਸਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ। ਵਧੀਕ ਐਸਪੀ ਮੰਡੀ ਸਾਗਰ ਚੰਦਰ ਨੇ ਘਟਨਾ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Accident Himachal pardesh two boy death latest news Punjab

error: Content is protected !!