ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਮੌਕੇ ਖਾ ਲਈ ਤਾਕਤ ਵਾਲੀ ਦਵਾਈ, ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ ਲਿਜਾਣਾ ਪਿਆ ਹਸਪਤਾਲ, ਹੋ ਗਈ ਮੌ.ਤ

ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਮੌਕੇ ਖਾ ਲਈ ਤਾਕਤ ਵਾਲੀ ਦਵਾਈ, ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ ਲਿਜਾਣਾ ਪਿਆ ਹਸਪਤਾਲ, ਹੋ ਗਈ ਮੌ.ਤ


ਹਮੀਰਪੁਰ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ)- ਸਥਾਨਕ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ‘ਚ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਨਵੀਂ ਹੀ ਮੁਸੀਬਤ ਖੜੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਮੌਕੇ ਅਜਿਹਾ ਜੋਸ਼ ਦਿਖਾਇਆ ਕਿ 7 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਲਾੜੀ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਹ ਵਾਲੀ ਰਾਤ ਲਾੜੇ ਨੇ ਲਾੜੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹੇ ਤਸ਼ੱਦਦ ਅਤੇ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਏ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜ ਗਈ।

ਲਾੜੀ ਦੀ ਭਾਬੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜਿਸਟ ਕੋਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲਾੜੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਸੀ ਜਿਵੇਂ ਉਸ ਨਾਲ ਸਮੂਹਿਕ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ। ਅੰਦਰੂਨੀ ਸੱਟਾਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਨ। 7 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਪੀੜਤਾ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ ਕਾਨਪੁਰ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ 10 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।

ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਲਾਸ਼ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਮਚ ਗਈ। ਕੁੜੀ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਖਿਲਾਫ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਏਗਾ। ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਹੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਦਰਦ ਹੋਣ ਲੱਗਾ ਅਤੇ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਉਲਟੀਆਂ ਆਉਣ ਲੱਗੀਆਂ। ਸ਼ੱਕ ਹੈ ਕਿ ਲਾੜੇ ਨੇ ਤਾਕਤ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲੀ ਦਵਾਈ ਪੀ ਲਈ ਸੀ।

error: Content is protected !!