ਕੈਨੇਡਾ ‘ਚ 22 ਸਾਲਾ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਓ ਦਾ ਕੀਤਾ ਕ.ਤ.ਲ, ਪੁਲਿਸ ਭਾਲ ‘ਚ

ਕੈਨੇਡਾ ‘ਚ 22 ਸਾਲਾ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਓ ਦਾ ਕੀਤਾ ਕ.ਤ.ਲ, ਪੁਲਿਸ ਭਾਲ ‘ਚ

ਟੋਰਾਂਟੋ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) : ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਓਨਟਾਰੀਓ ਸੂਬੇ ‘ਚ ਘਰ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫਰਾਰ ਹੋਏ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ 22 ਸਾਲਾ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। 56 ਸਾਲਾ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਹੈਮਿਲਟਨ ਸਥਿਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਟੋਨੀ ਕ੍ਰੀਕ ਘਰ ‘ਚ ‘ਗੰਭੀਰ ਸੱਟਾਂ’ ਨਾਲ ਪਾਏ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਉਸ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਸੁੱਖਾ ਸਿੰਘ ਚੀਮਾ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਹੈਮਿਲਟਨ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਰੀਲੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਲੜਕੇ ਸੁੱਖਾ ਦੀ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਜਾਰੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ 10 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ 7:40 ਵਜੇ ਟ੍ਰੈਫਲਗਰ ਡਰਾਈਵ ਅਤੇ ਮਡ ਸਟ੍ਰੀਟ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਜ਼ਖਮੀ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।

ਚਸ਼ਮਦੀਦਾਂ ਨੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸੁੱਖਾ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਛੋਟੀ, ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੀ SUV ਵਿੱਚ ਘਰੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਟ੍ਰੈਫਲਗਰ ਦੇ ਉੱਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਡ ਸਟ੍ਰੀਟ ਵੱਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਅਤੇ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੁੱਖਾ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਲਗਭਗ 30 ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੀ।

error: Content is protected !!