ਮਹਿਲਾ ਵਿਧਾਇਕ ਦੀ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ.ਤ, ਕਾਰ ਵਿਚ ਜਾਂਦਿਆ ਭਿਆਨਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਡਰਾਈਵਰ ਹੀ ਠੀਕ ਹੋ ਕੇ ਦੱਸੇਗਾ ਹੋਇਆ ਕੀ

ਮਹਿਲਾ ਵਿਧਾਇਕ ਦੀ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ.ਤ, ਕਾਰ ਵਿਚ ਜਾਂਦਿਆ ਭਿਆਨਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਡਰਾਈਵਰ ਹੀ ਠੀਕ ਹੋ ਕੇ ਦੱਸੇਗਾ ਹੋਇਆ ਕੀ


ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ, ਨੈਸ਼ਨਲ-ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟੀ ਉਮਰ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਵਿਧਾਇਕ ਦੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਤੇਲੰਗਾਨਾ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਵਿਧਾਇਕ ਲਾਸਯਾ ਨੰਦਿਤਾ ਨਾਲ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਪਟਨਚੇਰੂ ਦੇ ਆਊਟਰ ਰਿੰਗ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਬਾਹਰੀ ਇਲਾਕੇ ਦੀ ਹੈ। ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਵਿਧਾਇਕ ਚੁਣੀ ਗਈ 37 ਸਾਲਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਉਸ ਸਮੇਂ ਗੰਭੀਰ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਾਹਨ ਕੰਟਰੋਲ ਗੁਆ ਬੈਠਾ ਅਤੇ ਸੜਕ ਦੇ ਡਿਵਾਈਡਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਗਿਆ।

ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਡਰਾਈਵਰ ਦਾ ਪਹੀਏ ‘ਤੇ ਸੌਂ ਜਾਣਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਟਨਚੇਰੂ ਦੇ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪ੍ਰਵੀਨ ਰੈੱਡੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ, “ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਇਕ ਦੀ ਮੌ.ਤ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਡਰਾਈਵਰ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਿਆ। ਬੇਹੋਸ਼ ਡਰਾਈਵਰ ਅਤੇ ਗੰਨਮੈਨ ਵਿਧਾਇਕ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸਵਾਰ ਸਨ, ਜੋ ਅੱਗੇ ਬੈਠੇ ਸਨ। ਕਾਰ ਦੀ ਟੱਕਰ ਹੋ ਗਈ। ਇਹ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਬੈਰੀਅਰ ਕਾਰਨ ਵਾਪਰਿਆ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵਾਹਨ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਸੀ।

ਭਾਰਤ ਰਾਸ਼ਟਰ ਸੰਮਤੀ ਦੀ ਵਿਧਾਇਕ ਆਪਣੀ ਮਾਰੂਤੀ ਐਕਸਐਲ6 ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਪ੍ਰਵੀਨ ਰੈੱਡੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਅਜੇ ਵੀ ਹਾਦਸੇ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਡਰਾਈਵਰ ਦੇ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ” ਇਤਿਫਾਕ ਨਾਲ, ਸਿਰਫ ਦਸ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ, ਲਾਸਯਾ ਨਰਕਟਪੱਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਸਨ। 13 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਰੈਲੀ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਨਲਗੋਂਡਾ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਤਾਂ ਇੱਕ ਹੋਰ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੇ ਹੋਮਗਾਰਡ ਦੀ ਮੌ.ਤ ਹੋ ਗਈ।

error: Content is protected !!