ਨਹੀਂ ਸੁਣੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ, ਪੈਸਿਆਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਬੁੱਢੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਤੇ ਹੁਣ ਹੋ ਗਿਆ ਸੱਚੀ ਪਿਆਰ

ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਲੋਕਾਂ ‘ਚ ਪੈਸੇ ਦੀ ਹੋੜ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਪੈਸਿਆਂ ਖਾਤਰ ਕੁੱਝ ਵੀ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਝੂਠ ਬੋਲਣਾ ਪਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਝੂਠੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਹੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਕਰਨੀ ਪਵੇ। ਪੈਸੇ ਲਈ ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਾਲ ਵੀ ਖੇਡ ਲੈਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਅਨੋਖੀ ਕਹਾਣੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੇ ਹਿਚਿਨ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਕਾਰਲਾ ਬੇਲੂਚੀ ਦੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਇਸ ਔਰਤ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਅਮੀਰ ਬੁੱਢੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਕਰਕੇ ਮਜ਼ਾਕ-ਮਜ਼ਾਕ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ, ਪਰ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਅਸਲੀ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਅਸਲੀਅਤ ਸਮਝ ਆ ਗਈ ਅਤੇ ਜਜ਼ਬਾਤ ਜਾਗ ਗਏ।

ਕਾਰਲਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਤਾਂ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਪੈਸੇ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦਾ ਦਿਖਾਵਾ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਵੱਡਾ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਉਸ ਨੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਖ਼ਾਤਰ ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ। ਪਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ, ਔਰਤ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਸ ਬੁੱਢੇ ਲਈ ਭਾਵਨਾ ਜਾਗ ਪਈ ਅਤੇ ਉਹ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਈ। ਉਹ ਵੀ ਸੱਚਾ ਵਾਲਾ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

ਲੋਕ ਕਾਰਲਾ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਇਸ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ। ਕਾਰਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਤੰਗ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹਾਂ ਜੋ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਮੈਂ ਪੈਸੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਾਰਲਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਜਿਓਵਨੀ ‘ਜੀਓ’ ਪਿੰਕਾ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ 13 ਸਾਲ ਦਾ ਅੰਤਰ ਹੈ।ਕਾਰਲਾ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਦੋਂ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ, ਕਾਰਲਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਗਲੈਮਰ ਸ਼ੂਟ ਦੌਰਾਨ ਸਟੂਡੀਓ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ 10 ਸਾਲ ਦਾ ਲੰਬਾ ਅਫੇਅਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਜੀਓ ਨੇ ਫਿਰ ਕਾਰਲਾ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕੀਤਾ। ਕਾਰਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਮੰਨਦੀ ਹਾਂ ਕਿ ਸ਼ੁਰੂ ‘ਚ ਮੈਂ ਜੀਓ ਦੇ ਪੈਸਿਆਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਾਗਲ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਪਰ ਹੁਣ ਮੈਂ ਉਸਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਿਆ ਹਾਂ।

ਕਾਰਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਡੇ ‘ਚ ਸਿਰਫ 13 ਸਾਲ ਦਾ ਫਰਕ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਜਿਓ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਉਮਰ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ। ਕਾਰਲਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਜੀਓ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਟੈਟੂ ਵੀ ਬਣਵਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਾਰਲਾ ਅਤੇ ਜੀਓ ਅਜੇ ਵੀ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ, ਮਾਰਬੇਲਾ ਅਤੇ ਇਕਵਾਡੋਰ ਦੀ ਇਕੱਠੇ ਨਿਯਮਿਤ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

error: Content is protected !!