ਸੀਟੀ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ ਨੇ ਕਰੀਅਰ360 ਤੋਂ ਵੱਕਾਰੀ AAA ਰੇਟਿੰਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ

ਜਲੰਧਰ(ਪ੍ਰਥਮ ਕੇਸਰ): ਸੀਟੀ ਪਬਲਿਕ ਸਕੂਲ, ਗ੍ਰੇਟਰ ਕੈਲਾਸ਼, ਇਹ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਨੂੰ ਕੈਰੀਅਰ 360 ਦੁਆਰਾ ਡੇ ਸਕੂਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਅਕਾਦਮਿਕ ਸਾਲ 2023-24 ਲਈ ਇੱਕ AAA ਗ੍ਰੇਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਮਾਨਤਾ ਸਕੂਲ ਦੀ ਅਕਾਦਮਿਕ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ, ਫੈਕਲਟੀ ਗੁਣਵੱਤਾ, ਅਤੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।.

ਇੱਕ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ, ਫੈਕਲਟੀ, ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ, ਮਾਪਿਆਂ ਅਤੇ ਸਟਾਫ਼ ਸਮੇਤ ਸਮੁੱਚੇ ਸਕੂਲ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਰੰਤਰ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਮਰਪਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜੋ ਇਸ ਸਨਮਾਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸੀਟੀ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਡਾ: ਮਨਬੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਇਹ AAA ਰੇਟਿੰਗ ਅਕਾਦਮਿਕ ਉੱਤਮਤਾ ਅਤੇ ਸੰਪੂਰਨ ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਸਾਡੀ ਅਟੁੱਟ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਉੱਚੇ ਮਿਆਰਾਂ ਲਈ ਯਤਨ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਾਂਗੇ।”

ਵਾਈਸ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਸੁਖਦੀਪ ਕੌਰ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਕਰੀਅਰ 360 ਤੋਂ ਇਸ ਮਾਨਤਾ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਫੋਕਸ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇੱਕ ਪੋਸ਼ਣ ਵਾਲਾ ਮਾਹੌਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੋ ਅਕਾਦਮਿਕ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।”

error: Content is protected !!