ਮੋਬਾਈਲ ਐਸਸੀਏਸ਼ਨ ਮਾਡਲ ਟਾਊਨ ਨੇ ਥਾਨਾ ਡਵੀਜਨ ਨੰਬਰ 6 ਕੇ ਐਸਐਚਓ ਦਾ ਇਸਤਕਬਾਲ

ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੀਵ ਦੁੱਗਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਨੇ ਦੀ ਬੱਚੇਦਾਤ

ਮੋਬਾਈਲ ਚੋਰੀ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਐਸੋਜ਼ੇਸ਼ਨ ਨੇ ਪੂਰਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

ਜਲੰਧਰ(ਪ੍ਰਥਮ ਕੇਸਰ): ਮੋਬਾਈਲ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਮਾਡਲ ਟਾਊਨ ਮਾਰਕਿਟ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੀਵ ਦੁੱਗਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਥਾਨਾ ਡਵੀਜਨ ਨੰਬਰ 6 ਦੇ ਨਵਨੀਤ ਐਸਐਚਓ ਇੰਸਪੇਕਟਰ ਸਾਹਿਲ ਚੌਧਰੀ ਤੋਂ मुलकात की। ਇਹ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੁੱਕੇ ਦੇ ਕੇ ਇਸਤਕਬਾਲ ਦਿੱਤਾ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਐਸੋਸਿਏਸ਼ਨ ਦੇ ਰਾਵੀਵ ਦੁੱਗਲ ਨੇ ਮਾਡਲ ਟੌਨ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਹੋਏ ਸਨੈਚਿੰਗ ਅਤੇ ਚੋਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਐਸਐਚਓ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਮਾਡਲ ਟਾਊਨ ਮਾਰਕ ਅਤੇ ਇਲਾਕੋਂ ਦੇ ਸਾਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਾਂ ਵਾਲੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ‘ਤੇ ਅਕੁੰਸ਼ ਲਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੂਰਣ ਐਸੋਸਿਏਸ਼ਨ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਐਸੋਸਿਏਸ਼ਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇਗਾ।ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਐਸਐਚਓ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਐਸੋਸ਼ੀਏਸ਼ਨ ਤੋਂ ਮਿਲੇ ਇਸ ਪਿਆਰ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਸਿਕੰਡਹੰਡ ਮੋਬਾਈਲ ਖਰੀਦਦੇ ਸਮੇਂ ਉਸਦਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਜਾਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਅਤੇ ਇੱਕ ਪਾਸਪੋਰਟ ਸਾਇਜ ਫੋਟੋ ਦੇ ਨਾਲ ਪਰਫਾਰਮ ਜ਼ੂਰ ਭਰੇਂ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੋਬਾਈਲ ਵੇਚਣ ਵਾਲੇ ਦੇ ਮੋਬਾਈਲ ਨੰਬਰ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਲੈਨ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਬਾਕਸ ਦੇ ਮੋਬਾਈਲ ਨਾ ਖਰੀਦਣਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੋਬਾਈਲ ਖਰੀਦਣ ਵਾਲਾ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੀਵ ਦੁੱਗਲ ਨੇ ਜੈ ਐਸਐਚਓ ਚੌਧਰੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਸ਼ਵਾਸਨ ਦਿੱਤਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਨੂੰ ਵੀ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਸਾਥ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਦਿੱਤੇ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜੀਵ ਦੁੱਗਲ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿੱਕੀ ਜੁਨੇਜਾ, ਪ੍ਰਿੰਸ ਜੁਨੇਜਾ, ਗਗਨ ਆਨੰਦ, ਸ਼ਿਵਮ ਜਗੋਤਾ, ਮੋਹਿਤ ਹੰਸ, ਨੰਨੂ, ਗੰਨੂ, ਰਾਮ, ਰਾਜੂ, ਵਿਨੂ ਸਿੰਘ, ਗਗਨ ਬਦਾਬੂ, ਰਾਜੇਸ਼ ਭੱਟੀ, ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ, अक्षय मेहता दक्षिण तमाम सदस्य थे।

error: Content is protected !!