ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ Study Visa ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗਿਆ ਚਾਰ ਹਫਤਿਆਂ ਲਈ ਲੋਕ ਡਾਉਨ

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ Study Visa ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗਿਆ ਚਾਰ ਹਫਤਿਆਂ ਲਈ ਲੋਕ ਡਾਉਨ

ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ – ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਓਨਟਾਰੀਓ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਵਾਇਰਸ ਦੇ ਵਧਦੇ ਕੇਸਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਉਥੇ ਚਾਰ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਲੋਕ ਡਾਉਨ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ | ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਡੱਗ ਫੋਰਡ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਕਿ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਸੂਬਾ ਓਨਟਾਰੀਓ ‘ਚ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੋਂ ਚਾਰ ਹਫਤਿਆਂ ਲਈ ਲਗਾਏ ਲੋਕ ਡਾਉਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰ ਲਏ ਗਏ ਨੇ |

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਘਣੀ ਆਬਾਦੀ ਵਾਲੇ ਰਾਜ ਓਨਟਾਰੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਫਾਇਲ ਰਹੇ ਕੋਰਨਾ ਸੰਕਰਮਨ ਦੇ ਕਾਰਣ ਸਥਿਤੀਆਂ ਖਰਾਬ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ | ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਉਣ ਲਈ ਹੁਣ ਉਥੇ ਚਾਰ ਹਫਤਿਆਂ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰਹ ਲੋਕ ਡਾਉਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ | ਵੱਧ ਰਹੇ ਮਰੀਜਾਂ ਦੇ ਕਾਰਣ ਹੋਟਲ ਰੇਸਤਰਾਂ ਵੀ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਈ ਹਨ | ਪਰਸਨਲ ਕੇਅਰ ਅਤੇ ਜਿਮ ਵੀ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਬੰਦ ਰਹਿਣਗੇ | ਕੇਵਲ ਜਰੂਰੀ ਸਮਾਨ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਅਤੇ ਸਟੋਰ ਹੀ ਖੁੱਲ ਸਕਣਗੇ | ਇਹਨਾਂ ਸਟੋਰਾਂ ਤੇ ਵੀ 50 ਫੀਸਦੀ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕ ਖ਼ਰੀਦਦਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਣਗੇ | ਇਥੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ 2500 ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੇਸ ਆਉਣ ਲੱਗ ਪਏ ਸਨ ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦੇ ਲੋਕ ਡਾਉਨ ਚਾਰ ਹਫਤਿਆਂ ਦਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ |

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!