ਧਮਕੀ ਦੇ ਕੇ ਬੁਲਾਇਆ, ਕੀਤਾ ਗੈਂਗ ਰੇਪ, ਢਾਈ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਨਾ ਦੇਣ ਉਤੇ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀ ਵੀਡੀਓ

ਧਮਕੀ ਦੇ ਕੇ ਬੁਲਾਇਆ, ਕੀਤਾ ਗੈਂਗ ਰੇਪ, ਢਾਈ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਨਾ ਦੇਣ ਉਤੇ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀ ਵੀਡੀਓ


ਨੈਸ਼ਨਲ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) ਰਾਜਸਥਾਨ ‘ਚ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ 16 ਸਾਲਾ ਨਾਬਾਲਗ ਨਾਲ ਗੈਂਗ ਰੇਪ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਮਾਮਲਾ ਅਲਵਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਭਿਵੜੀ ਦੇ ਕਿਸ਼ਨਗੜ੍ਹਬਾਸ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦਾ ਹੈ 8ਵੀਂ ਜਮਾਤ ਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਨਾਲ ਗੈਂਗ ਰੇਪ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਗਈ। ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਵੀ ਵਸੂਲ ਕੀਤੇ ਸਨ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਦੁਬਾਰਾ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀਆਂ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਧਰ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਵੀ ਦਰਜ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਰਿਪੋਰਟ ‘ਚ ਪੀੜਤਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 9 ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ 8 ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹਾਨੇ ਨਾਲ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਉਸ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਉਤਾਰ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ। ਫਿਰ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦੇ ਕੇ ਰੇਪ ਕੀਤਾ। ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਰੁਪਏ ਮੰਗਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ। ਪਹਿਲਾਂ 50 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਲਏ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਢਾਈ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਹੋਰ ਮੰਗੇ।
ਜਦੋਂ ਲੜਕੀ ਢਾਈ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕੀ ਤਾਂ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਜਦੋਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਹ ਹੱਕੇ-ਬੱਕੇ ਰਹਿ ਗਏ। ਜਦੋਂ ਪੀੜਤਾ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਦੱਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੀੜਤਾ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ਥਾਣਾ ਕਿਸ਼ਨਗੜ੍ਹਬਾਜ਼ ‘ਚ 8 ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਖਿਲਾਫ ਪੋਕਸੋ ਅਤੇ ਆਈਟੀ ਐਕਟ ਤਹਿਤ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।


16 ਸਾਲਾ ਪੀੜਤਾ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 31 ਦਸੰਬਰ 2021 ਨੂੰ ਸਾਹਿਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਰਫੀਕ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਗੋਠੜਾ ਆਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਧਮਕੀ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਨਾ ਆਈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਪੀੜਤਾ ਡਰਦੀ ਹੋਈ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਲਈ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦੇ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ। ਭਰਾ ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ 3 ਅਤੇ 6 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ।
ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਪਰ ਖਾਲੀ ਹੱਥ ਮੁਲਜ਼ਮ ਅਰਬਾਜ਼ ਪੁੱਤਰ ਨਫੀਸ, ਜਾਵੇਦਾਰ ਪੁੱਤਰ ਕੱਲੂ, ਮੁਸਤਕੀਮ ਪੁੱਤਰ ਅਯੂਬ, ਤਾਲੀਮ ਪੁੱਤਰ ਸ਼ਰਫੂ, ਸਲਮਾਨ ਪੁੱਤਰ ਸਾਬੂ, ਅਕਰਮ ਪੁੱਤਰ ਸੁਲੇਮਾਨ, ਅਕਰਮ ਪੁੱਤਰ ਉਮਰ ਅਤੇ ਸਾਹਿਲ ਪੁੱਤਰ ਰਫੀਕ ਹਨ। ਪੁਲਸ ਦੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਅਤੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਡੀਐਸਪੀ ਅਤੁਲ ਅਗਰੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਨਾਬਾਲਗ ਦਾ ਮੈਡੀਕਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

error: Content is protected !!