ਵਿਆਹ ‘ਚ ਦੁਲਹਾ ਸਟਾਈਲ ਮਾਰਦਾ ਸੁੱਟ ਬੈਠਾ ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ, ਅੱਗੇ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕੀ ਤਮਾਸ਼ਾ ਹੋਇਆ 

ਵਿਆਹ ‘ਚ ਦੁਲਹਾ ਸਟਾਈਲ ਮਾਰਦਾ ਸੁੱਟ ਬੈਠਾ ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ, ਅੱਗੇ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕੀ ਤਮਾਸ਼ਾ ਹੋਇਆ

ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ- ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਈਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪੋਜ਼ ਦੇਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿਚ ਇਕ ਦੁਲਹਾ ਆਪਣੀ ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਸੁੱਟ ਬੈਠਾ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਕਾਫੀ ਵਾਈਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਲਾੜੇ ਨੇ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਬਾਹਾਂ ‘ਚ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪੋਜ਼ ‘ਚ ਦੋਵੇਂ ਫੋਟੋ ਸੈਸ਼ਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਨ ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਹ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਚ ਡੁੱਬੇ ਹੋਏ ਸਨ ਤਾਂ ਅਗਲੇ ਹੀ ਪਲ ਇਕ ਅਜੀਬ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਗਈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 6.58 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕਸ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਲਾਲ ਲਹਿੰਗਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟੀ ਸ਼ੇਰਵਾਨੀ ‘ਚ ਮੌਜੂਦ ਲਾੜਾ-ਲਾੜੀ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਬਾਹਾਂ ‘ਚ ਬਾਹਾਂ ਪਾ ਕੇ ਡਾਂਸ ਪੋਜ਼ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਲਾੜੇ ਨੇ ਇੱਕ ਹੱਥ ਲਾੜੀ ਦੀ ਕਮਰ ‘ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਹੱਥ ਨਾਲ ਲਾੜੀ ਦਾ ਹੱਥ ਫੜਿਆ। ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਘੁੰਮਣਾ-ਫਿਰਨਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ ਬਾਹਾਂ ਵਿਚ ਲੈ ਕੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਪੋਜ਼ ਦੇਣਾ ਪਿਆ। ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਹ ਚੱਕਰ ਲਗਾ ਕੇ ਗਿਆ ਤਾਂ ਲਾੜੇ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿਗੜ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਡਿੱਗ ਪਿਆ।

ਲਾੜੀ ਦਾ ਹੱਥ ਫੜਦਿਆਂ ਹੀ ਲਾੜਾ ਆਪਣਾ ਸੰਤੁਲਨ ਗੁਆ ​​ਬੈਠਾ ਅਤੇ ਲਾੜੀ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਡਿੱਗ ਪਈ। ਲਾੜਾ ਵੀ ਸਾਵਧਾਨ ਹੋ ਕੇ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗਦਾ ਰਿਹਾ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰ ਰਹੀ ਟੀਮ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਲਾੜਾ-ਲਾੜੀ ਦੇ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਪਿਆਰੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਨਰਾਜ਼ਗੀ ਜਤਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

error: Content is protected !!