ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਵਿਭਾਗ ਜੀਐਨਡੀਯੂ ਰੀਜਨਲ ਕੈਂਪਸ ਜਲੰਧਰ ਵੱਲੋਂ ਗੂਗਲ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਈਵੈਂਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਵਿਭਾਗ ਜੀਐਨਡੀਯੂ ਰੀਜਨਲ ਕੈਂਪਸ ਜਲੰਧਰ ਵੱਲੋਂ ਗੂਗਲ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਈਵੈਂਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

 ਜਲੰਧਰ(ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) ਗੂਗਲ ਡਿਵੈਲਪਰਜ਼ ਗਰੁੱਪ, ਜਲੰਧਰ ਦੁਆਰਾ 5 ਅਗਸਤ, 2022 ਨੂੰ ਗੁਰੂ ਨਾਨਕ ਦੇਵ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ, ਖੇਤਰੀ ਕੈਂਪਸ ਜਲੰਧਰ ਵਿਖੇ ਦੇਵਕਮਿਊਨਿਟੀ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ 2022 ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।  ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਵ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੌਜੂਦਾ ਤਕਨੀਕਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾਉਣਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨਚਾਹੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਮਾਰਗ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨਾ ਸੀ।  ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਦਿਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਆਏ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਜੀ ਆਇਆਂ ਆਖਿਆ ਅਤੇ ਹੋਰਨਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਕਸ਼ੇ ਸ਼ਰਮਾ, ਸਾਜਨਦੀਪ ਸਿੰਘ, ਜਸ਼ਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਅਤੇ ਆਰੀਅਨ ਢੀਂਗਰਾ ਵੱਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ।  ਹਾਜ਼ਰੀਨ ਨੂੰ ਵੈੱਬ, ਮੋਬਾਈਲ, ਬਿਲਡਿੰਗ ਵੈੱਬਸਾਈਟਸ ਤੋਂ ਸਕ੍ਰੈਚ, ਟੂਰ ਟੂ ਕਲਾਊਡ, ਐਮਐਲ ਪਾਥਵੇਅ ਅਤੇ ਇੰਟਰੋ ਤੋਂ ਏਆਈ ਦੇ ਰੋਡਮੈਪ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।

ਐਸੋਸੀਏਟ ਡੀਨ ਡਾ. ਜੋਤੇਸ਼ ਮਲਹੋਤਰਾ ਅਤੇ ਅਧਿਆਪਕ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਡਾ. ਹਰਮੰਦਰ ਕੌਰ ਨੇ ਜੀਡੀਜੀ ਟੀਮ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵ੍ਰਜਰਾਜ ਸਿੰਘ, ਡਬਲਯੂ.ਟੀ.ਐਮ. ਵਰਸ਼ਾ ਜੈਸਵਾਲ, ਸੂਰਜ ਮਨੀ, ਅਨੁਭਵ ਗੁਪਤਾ, ਹਿਮਾਂਸ਼ੂ ਅਤੇ ਅਸ਼ਵਨੀ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਫੈਕਲਟੀ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਡਾ. ਦੀਪਕਮਲ ਰੰਧਾਵਾ, ਡਾ: ਬੂਟਾ ਸਿੰਘ, ਡਾ: ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਡਾ: ਨੀਨਾ ਮਦਾਨ, ਡਾ: ਨੀਤਿਕਾ ਸੋਨੀ, ਡਾ: ਹਿਮਾਲੀ, ਡਾ: ਵਿਨੀਤ ਗਰੇਵਾਲ, ਡਾ: ਸ਼ੀਤਲ ਕਾਲੜਾ, ਡਾ: ਵਰਿੰਦਰ ਅੱਤਰੀ ਸਨਾਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਤਕਨੀਕੀ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਬਾਰੇ ਸਮਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਤਕਨੀਕੀ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਨਿਖਾਰਿਆ।

error: Content is protected !!