ਕੰਮ ‘ਤੇ ਗਿਆ ਪਤੀ ਰਾਹ ‘ਚੋਂ ਮੁੜ ਆਇਆ ਘਰ ਤਾਂ ਪਤਨੀ ਗੁਆਂਢੀ ਨਾਲ ਮਨਾ ਰਹੀ ਸੀ ਰੰਗਰਲੀਆਂ, ਆਪੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਏ ਪਤੀ ਨੇ ਕੁੱਟ-ਕੁੱਟ ਮਾਰ’ਤਾ ਪ੍ਰੇਮੀ

ਕੰਮ ‘ਤੇ ਗਿਆ ਪਤੀ ਰਾਹ ‘ਚੋਂ ਮੁੜ ਆਇਆ ਘਰ ਤਾਂ ਪਤਨੀ ਗੁਆਂਢੀ ਨਾਲ ਮਨਾ ਰਹੀ ਸੀ ਰੰਗਰਲੀਆਂ, ਆਪੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਏ ਪਤੀ ਨੇ ਕੁੱਟ-ਕੁੱਟ ਮਾਰ’ਤਾ ਪ੍ਰੇਮੀ

ਯੂਪੀ (ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) ਲਨਿਚਲੌਲ ਥਾਣਾ ਸਦਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਬਠਵਾਲੀਆ ‘ਚ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੌਰਾਨ ਘਰ ‘ਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਔਰਤ ਤੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਕੁੱਟ-ਕੁੱਟ ਕੇ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਕੁੱਟਮਾਰ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੀ ਤਾਂ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ, ਜਦਕਿ ਜ਼ਖਮੀ ਔਰਤ ਨੂੰ ਜ਼ਿਲਾ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੋਮਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਐੱਸਪੀ ਸੋਮੇਂਦਰ ਮੀਨਾ ਨੇ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ਦਾ ਮੁਆਇਨਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਨਿਕਲੋ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ।


ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਠਲ ਸਾਹਨੀ ਦੇ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨਾਲ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧ ਸਨ। ਉਹ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਔਰਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਗਿਆ ਸੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਪਤੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਬਾਹਰ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਆਪਣੀ ਟਰੇਨ ਤੋਂ ਖੁੰਝ ਗਿਆ ਅਤੇ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਘਰ ਪਰਤਿਆ।

ਘਰ ਪਰਤਣ ‘ਤੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਇਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਝਗੜੇ ਦੌਰਾਨ ਔਰਤ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੀ ਲੋਹੇ ਦੀ ਰਾਡ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕੀਤੀ। ਹਮਲੇ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰੇਮੀ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਡਿੱਗ ਪਿਆ।

ਔਰਤ ਵੀ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਈ। ਰੌਲਾ ਸੁਣ ਕੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਹੈਲਥ ਸੈਂਟਰ ਨਿੱਕਲੌਲ ਵਿਖੇ ਪਹੁੰਚਾਇਆ, ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਵਿੱਠਲ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ, ਜਦਕਿ ਔਰਤ ਨੂੰ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹਸਪਤਾਲ ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

 

ਐਸਪੀ ਸੋਮੇਂਦਰ ਮੀਨਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਤਲ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਮੁਲਜ਼ਮ ਪਤੀ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

error: Content is protected !!