ਭਲਵਾਨ ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ, ਹੱਥ ‘ਚ ਡੰਡਾ ਫੜ ਕੇ ਸਾਗਰ ਭਲਵਾਨ ਨੂੰ ਕੁੱਟ ਰਹੇ ਨੇ

ਭਲਵਾਨ ਸੁਸ਼ੀਲ ਕੁਮਾਰ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ, ਹੱਥ ‘ਚ ਡੰਡਾ ਫੜ ਕੇ ਸਾਗਰ ਭਲਵਾਨ ਨੂੰ ਕੁੱਟ ਰਹੇ ਨੇ

 

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ(ਵੀਓਪੀ ਬਿਊਰੋ) – ਭਲਵਾਨ ਸਾਗਰ ਧਨਖੜ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸੁਸ਼ੀਲ ਪਹਿਲਵਾਨ ਸਾਗਰ ਧਨਖੜ, ਸੋਨੂੰ ਮਾਹਲ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨੂੰ ਡੰਡਿਆਂ ਨਾਲ ਕੁੱਟਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਸਬੂਤ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ, ਜੋ 19 ਤੋਂ 20 ਸਕਿੰਟ ਦੀ ਹੈ ।ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਪੁਲਿਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸੁਸ਼ੀਲ ਪਹਿਲਵਾਨ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਪ੍ਰਿੰਸ ਦੇ ਫੋਨ ਤੋਂ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ ਹੈ। ਪ੍ਰਿੰਸ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਵੀ ਕਈ ਕੇਸ ਦਰਜ ਹਨ।

ਛਤਰਸਾਲ ਸਟੇਡੀਅਮ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦਰਜਨਾਂ ਲੋਕ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਾਲਾ ਅੱਸੌਦਾ ਗੈਂਗ ਅਤੇ ਨੀਰਜ ਬਾਵਾਨੀਆ ਗੈਂਗ ਦੇ ਬਦਮਾਸ਼ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸੁਸ਼ੀਲ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਸਾਗਰ ਪਹਿਲਵਾਨ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਪਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹੱਥ ਜੋੜਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਇੱਕ ਹਥਿਆਰ ਪਿਸਤੌਲ ਜਾਂ ਰਿਵਾਲਵਰ ਜਾਂ ਇੱਕ ਦੇਸੀ ਕੈਟੇਨੁਮਾ ਹਥਿਆਰ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦਾ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਉਥੇ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿਚ ਹਾਕੀ ਸਟਿੱਕ ਵੀ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸਾਗਰ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਵੀ ਸੁਸ਼ੀਲ ਦੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁੱਟਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੇ ਵਾਹਨ ਵੀ ਵੇਖੇ ਗਏ ਹਨ, ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਨੀਰਜ ਬਾਵਾਨੀਆ ਅਤੇ ਕਾਲਾ ਗੈਂਗ ਦੇ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਦੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਐਫਐਸਐਲ ਰੋਹਿਨੀ ਵਿੱਚ ਫੋਰੈਂਸਿਕ ਜਾਂਚ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਮਿਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਮੋਬਾਈਲ ਤੋਂ ਬਣੀ ਹੈ।

ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਘਟਨਾ ਦੇ ਦਿਨ 4 ਮਈ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਗੈਂਗਸਟਰ ਕਾਲਾ ਜੱਥੇਦੀ ਦਾ ਚਚੇਰਾ ਭਰਾ ਸੋਨੂੰ, ਰਵਿੰਦਰ ਅਤੇ ਹੋਰਾਂ ਨੇ ਮਾਡਲ ਟਾਊਨ ਫਲੈਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਸ਼ੀਲ ਪਹਿਲਵਾਨ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਸੁਸ਼ੀਲ ਦਾ ਕਾਲਰ ਫੜ ਲਿਆ ਸੀ। ਸ਼ੁਸੀਲ ਆਪਣੀ ਬੇਇਜ਼ਤੀ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ । ਉਸੇ ਦਿਨ, ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਸਨੇ ਬਦਲਾ ਲੈਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ । ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਸੁਸ਼ੀਲ ਨੇ ਬਦਨਾਮ ਨੀਰਜ ਬਵਾਨਾ ਅਤੇ ਅੱਸੌਦਾ ਗੈਂਗ ਦੇ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਲਿਆ ਅਤੇ ਵੇਖਣ ਦੇ ਕੁਝ ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਹੀ, ਉਸਨੇ ਹਰਿਆਣਾ ਤੋਂ ਆਏ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸੇ ਰਾਤ ਸੋਨੂੰ ਅਤੇ ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁੱਟਿਆ। ਘਟਨਾ ਵਿਚ ਸਿਰ ਦੀ ਗੰਭੀਰ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਕਾਰਨ ਸਾਗਰ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!